รอบที่ 2 กลุ่ม A

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 ซีเรียซีเรีย 5 5 0 0 14 4 10 15
2 จีนจีน 4 2 1 1 13 2 11 7
3 ฟิลิปปินส์ฟิลิปปินส์ 5 2 1 2 8 8 0 7
4 มัลดีฟส์มัลดีฟส์ 5 2 0 3 6 10 -4 6
5 กวมกวม 5 0 0 5 2 19 -17 0

รอบที่ 2 กลุ่ม B

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 ออสเตรเลียออสเตรเลีย 4 4 0 0 16 1 15 12
2 คูเวตคูเวต 5 3 1 1 17 3 14 10
3 จอร์แดนจอร์แดน 5 3 1 1 10 2 8 10
4 เนปาลเนปาล 5 1 0 4 2 16 -14 3
5 ไชนีสไทเปไชนีสไทเป 5 0 0 5 2 25 -23 0

รอบที่ 2 กลุ่ม C

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 อิรักอิรัก 5 3 2 0 9 2 7 11
2 บาห์เรนบาห์เรน 5 2 3 0 3 1 2 9
3 อิหร่านอิหร่าน 4 2 0 2 17 3 14 6
4 ฮ่องกงฮ่องกง 5 1 2 2 3 5 -2 5
5 กัมพูชากัมพูชา 5 0 1 4 1 22 -21 1

รอบที่ 2 กลุ่ม D

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน 5 3 0 2 12 6 6 9
2 ซาอุดิอาระเบียซาอุดิอาระเบีย 4 2 2 0 8 4 4 8
3 สิงคโปรสิงคโปร 5 2 1 2 7 10 -3 7
4 เยเมนเยเมน 5 1 2 2 6 11 -5 5
5 ปาเลสไตน์ปาเลสไตน์ 5 1 1 3 3 5 -2 4

รอบที่ 2 กลุ่ม E

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 กาตาร์กาตาร์ 5 4 1 0 11 1 10 13
2 โอมานโอมาน 5 4 0 1 11 4 7 12
3 อัฟกานิสถานอัฟกานิสถาน 5 1 1 3 2 11 -9 4
4 อินเดียอินเดีย 5 0 3 2 3 5 -2 3
5 บังคลาเทศบังคลาเทศ 4 0 1 3 2 8 -6 1

รอบที่ 2 กลุ่ม F

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 ญี่ปุ่นญี่ปุ่น 4 4 0 0 13 0 13 12
2 สาธารณรัฐคีร์กีซสาธารณรัฐคีร์กีซ 5 2 1 2 10 5 5 7
3 ทาจิกิสถานทาจิกิสถาน 5 2 1 2 6 8 -2 7
4 เมียนมาร์เมียนมาร์ 5 2 0 3 5 13 -8 6
5 มองโกเลียมองโกเลีย 5 1 0 4 2 10 -8 3

รอบที่ 2 กลุ่ม G

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 เวียตนามเวียตนาม 5 3 2 0 5 1 4 11
2 มาเลเซียมาเลเซีย 5 3 0 2 8 6 2 9
3 ไทยไทย 5 2 2 1 6 3 3 8
4 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 4 2 0 2 8 4 4 6
5 อินโดนิเซียอินโดนิเซีย 5 0 0 5 3 16 -13 0

รอบที่ 2 กลุ่ม H

Rank Teams Played Won Drawn Lost For Against Goal difference Points
1 เติร์กเมนิสถานเติร์กเมนิสถาน 5 3 0 2 8 5 3 9
2 เกาหลีใต้เกาหลีใต้ 4 2 2 0 10 0 10 8
3 เลบานอนเลบานอน 5 2 2 1 5 3 2 8
4 เกาหลีเหนือเกาหลีเหนือ 5 2 2 1 4 3 1 8
5 ศรีลังกาศรีลังกา 5 0 0 5 0 16 -16 0

 

รอบที่ 2 กลุ่ม D
05/09/2019 18:45
สิงคโปร
เยเมน
05/09/2019 21:00
ปาเลสไตน์
อุซเบกิสถาน
10/09/2019 18:45
สิงคโปร
ปาเลสไตน์
10/09/2019 23:00
เยเมน
ซาอุดิอาระเบีย
10/10/2019 19:00
อุซเบกิสถาน
เยเมน
11/10/2019
ซาอุดิอาระเบีย
สิงคโปร
15/10/2019 18:45
สิงคโปร
อุซเบกิสถาน
15/10/2019 20:00
ปาเลสไตน์
ซาอุดิอาระเบีย
14/11/2019 19:00
อุซเบกิสถาน
ซาอุดิอาระเบีย
14/11/2019 22:00
เยเมน
ปาเลสไตน์
19/11/2019 19:00
อุซเบกิสถาน
ปาเลสไตน์
19/11/2019 22:00
เยเมน
สิงคโปร
08/10/2020
ปาเลสไตน์
สิงคโปร
08/10/2020
ซาอุดิอาระเบีย
เยเมน
13/10/2020
เยเมน
อุซเบกิสถาน
13/10/2020
สิงคโปร
ซาอุดิอาระเบีย
12/11/2020
ซาอุดิอาระเบีย
ปาเลสไตน์
12/11/2020
อุซเบกิสถาน
สิงคโปร
17/11/2020
ซาอุดิอาระเบีย
อุซเบกิสถาน
17/11/2020
ปาเลสไตน์
เยเมน
รอบที่ 2 กลุ่ม F
05/09/2019 16:00
มองโกเลีย
เมียนมาร์
05/09/2019 21:00
ทาจิกิสถาน
สาธารณรัฐคีร์กีซ
10/09/2019 16:00
มองโกเลีย
ทาจิกิสถาน
10/09/2019 19:20
เมียนมาร์
ญี่ปุ่น
10/10/2019 17:35
ญี่ปุ่น
มองโกเลีย
10/10/2019 21:30
สาธารณรัฐคีร์กีซ
เมียนมาร์
15/10/2019 15:00
มองโกเลีย
สาธารณรัฐคีร์กีซ
15/10/2019 19:15
ทาจิกิสถาน
ญี่ปุ่น
14/11/2019 17:30
เมียนมาร์
ทาจิกิสถาน
14/11/2019 18:18
สาธารณรัฐคีร์กีซ
ญี่ปุ่น
19/11/2019 17:30
เมียนมาร์
มองโกเลีย
19/11/2019 21:00
สาธารณรัฐคีร์กีซ
ทาจิกิสถาน
08/10/2020
ญี่ปุ่น
เมียนมาร์
08/10/2020
ทาจิกิสถาน
มองโกเลีย
13/10/2020
เมียนมาร์
สาธารณรัฐคีร์กีซ
13/10/2020
มองโกเลีย
ญี่ปุ่น
12/11/2020
ญี่ปุ่น
ทาจิกิสถาน
12/11/2020
สาธารณรัฐคีร์กีซ
มองโกเลีย
17/11/2020
ญี่ปุ่น
สาธารณรัฐคีร์กีซ
17/11/2020
ทาจิกิสถาน
เมียนมาร์
รอบที่ 2 กลุ่ม G
05/09/2019 19:00
ไทย
เวียตนาม
05/09/2019 19:30
อินโดนิเซีย
มาเลเซีย
10/09/2019 19:30
อินโดนิเซีย
ไทย
10/09/2019 19:45
มาเลเซีย
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
10/10/2019 20:00
เวียตนาม
มาเลเซีย
10/10/2019 23:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
อินโดนิเซีย
15/10/2019 18:30
อินโดนิเซีย
เวียตนาม
15/10/2019 19:00
ไทย
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
14/11/2019 19:45
มาเลเซีย
ไทย
14/11/2019 20:00
เวียตนาม
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
19/11/2019 19:45
มาเลเซีย
อินโดนิเซีย
19/11/2019 20:00
เวียตนาม
ไทย
08/10/2020
ไทย
อินโดนิเซีย
08/10/2020
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
มาเลเซีย
13/10/2020
อินโดนิเซีย
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
13/10/2020
มาเลเซีย
เวียตนาม
12/11/2020
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
ไทย
12/11/2020
เวียตนาม
อินโดนิเซีย
17/11/2020
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
เวียตนาม
17/11/2020
ไทย
มาเลเซีย
รอบที่ 2 กลุ่ม H
05/09/2019 15:30
เกาหลีเหนือ
เลบานอน
05/09/2019 21:00
ศรีลังกา
เติร์กเมนิสถาน
10/09/2019 21:00
เติร์กเมนิสถาน
เกาหลีใต้
10/09/2019 21:00
ศรีลังกา
เกาหลีเหนือ
10/10/2019 18:00
เกาหลีใต้
ศรีลังกา
10/10/2019 23:00
เลบานอน
เติร์กเมนิสถาน
15/10/2019 15:30
เกาหลีเหนือ
เกาหลีใต้
15/10/2019 21:00
ศรีลังกา
เลบานอน
14/11/2019 18:00
เติร์กเมนิสถาน
เกาหลีเหนือ
14/11/2019 20:00
เลบานอน
เกาหลีใต้
19/11/2019 18:00
เติร์กเมนิสถาน
ศรีลังกา
20/11/2019
เลบานอน
เกาหลีเหนือ
08/10/2020
เกาหลีเหนือ
ศรีลังกา
08/10/2020
เกาหลีใต้
เติร์กเมนิสถาน
13/10/2020
เติร์กเมนิสถาน
เลบานอน
13/10/2020
ศรีลังกา
เกาหลีใต้
12/11/2020
เกาหลีใต้
เกาหลีเหนือ
12/11/2020
เลบานอน
ศรีลังกา
17/11/2020
เกาหลีใต้
เลบานอน
17/11/2020
เกาหลีเหนือ
เติร์กเมนิสถาน